Matsalolin Wasanni
Lokacin da ka'sake kunna wasanni akan PC, linzamin kwamfuta da madannai na iya ko dai ba da gudummawa ko hana damar yin aiki gwargwadon iyawar ku. Ko da ku'fiye da ɗan wasan MMO, mafi kyawun haɗin linzamin kwamfuta na wasan caca babu shakka zai inganta ƙwarewar ku.
Idan ya zo ga samun wannan ɗan ƙaramin matakin akan kowa a cikin wasan da kuka fi so, mafi kyawun madannai na caca da haɗin linzamin kwamfuta na iya ceton rayuwar ku. Haɗin wasan ku shine makamanku kuma kowane ɗan wasa na PC ya fahimci yadda yake da mahimmanci don samun cikakkiyar dacewa. Komai daga masu harbi na farko zuwa MMOs zai fi kyau tare da linzamin kwamfuta da haɗin madannai waɗanda ke jin an tsara muku musamman.